Bongo Fc


Makala                                                                                                        

Nani atashinda tuzo ya Ballon d'or 2017? Orodha kamili ya washindani hii hapa..

na: omary ramsey cristiano ronaldo na lionel messi wanaongoza orodha ya wachezaji 30 waliopendekezwa kuwania tuzo ya ballon d'or 2017. orodh...         


List ya Mastaa waliolipwa 'mtonyo' mrefu kwa dakika msimu uliopita

na: omary ramsey email: omaryramsey@gmail.com mastaa wa ligi kuu england wameendelea kuchuma pesa kwa mishahara mikubwa. wapo wanaoitendea hak...         


Nani fundi, De Bruyne au Mkhitaryan?

ni mapema mno kutabiri nani atakuwa bingwa wa premier league msimu huu, lakini kila mwenye macho anaiona kasi ya timu za jiji la manchester. ma...         


Maoni: Klabu, wachezaji tumieni mitandao kujitangaza

dunia ya sasa inaenda kwa kasi mno. kila kitu kimebadilika na mambo yamerahishwa, kiasi dunia imekuwa kama kijiji kimoja tu. hii ni tofauti na ...         


Kwanini Mourinho asiwapange Rashford, Lukaku na Martial kwa pamoja?

na: omary ramsey email: omaryramsey@gmail.com jose mourinho si tu kwamba yuko kwenye nafasi ya kubeba taji la premier league msimu huu, bali a...         


Ronaldo mashine asikwambie mtu

na: omary ramsey email: omaryramsey@gmail.com nyota cristiano ronaldo, juzi alirejea uwanjani akitoka kuitumikia adhabu ya kuzikosa mechi tano...         


Maoni: Nidhamu kwa wachezaji ni silaha ya mafanikio uwanjani

na: omary ramsey email: omaryramsey@gmail.com ili mtu afikie mafanikio ya kila jambo ni muhimu kuzingatia vitu vya msingi kama nidhamu, juhudi...         


Uchambuzi: Madrid wanaendelea kumfaidi Toni Kroos kimya kimya

toni kroos. fundi wa mpira aliyeweka rekodi mwaka 2007 ya kuwa mchezaji mdogo zaidi kucheza bundesliga, anazidi kuimarika na kuwa bora kila siku. ...         


Hii hapa Sababu ya Rooney kutosamehewa

nahodha wa zamani wa manchester united pamoja na timu ya taifa ya england ambaye kwa sasa ni mchezaji wa everton fc wayne rooney, mapema mwezi huu...         


Makala: Top 5, wacheka na nyavu waliowahi kutikisa anga la Bongo

unapozungumzia mafanikio ya soka la tanzania, lazima utazungumzia kipindi cha mwaka 1979 mwishoni wakati tanzania inafuzu kwa mara ya kwanza kushi...         


Newsletter                           

Subscribe to our newsletter for good news, sent out every time we post.